19 กุมภาพันธ์, 2562, 11:01:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ภาพ วีดีโอภาพ และบทความที่ท่านเห็นในเว็บนี้ใช้เพื่อทดสอบระบบเท่านั้นทางโมสคริปฟรีมิได้จงใจละเมิดลิขสิทธิืท่านแต่อย่างใด และทางเรายินดีลบออกทันทีหากท่านแจ้งให้ทางเราทราบครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นุ่น ยิ้มร่า หลุยส์ จ่อควงสวีทบ้านเชียงใหม่  (อ่าน 849 ครั้ง)
admin
Administrator
Jr. Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2555, 11:30:20 PM »

นุ่น ยิ้มร่า หลุยส์ จ่อควงสวีทบ้านเชียงใหม่

ช่วงนี้งานรุมเป็นว่าเล่น แต่หนุ่ม หลุยส์ สก็อต ก็ไม่ลืมที่จะวางแพลนควงแฟนสาว นุ่น รมิดา ไปอัพความหวานกันในช่วงเทศกาลปีใหม่ สำหรับในปีนี้ก็ไม่ได้ไปที่ไหนไกล เพราะหนุ่มหลุยส์แย้มมาว่าบ้านที่จ.เชียงใหม่สร้างใกล้เสร็จแล้ว เลยจะพาคุณแม่ พร้อมหวานใจไปพักผ่อนที่นู่น น่าร๊ากกก

หนุ่มหลุยส์แย้มแพลนสวีทปีใหม่ "ปีใหม่ผมน่าจะขึ้นเชียงใหม่ครับ เพราะว่าบ้านที่เชียงใหม่ยังไม่มีใครอยู่ครับแล้วก็จะพยายามที่จะให้คุณแม่เค้าขึ้นไปด้วยให้เค้าเกิดความเคยชินกับบ้านโดยที่ว่าผมอยู่ด้วย แล้วเวลาผมบินกลับมาทำงานเนี่ยก็หวังว่าคุณแม่เค้าจะอยู่ที่นั่นนะครับ (ชวนนุ่นไปไหม?)ไปครับไป (บ้านเสร็จหรือยัง?)บ้านเสร็จเรียบร้อยแล้วแต่เรื่องเฟอร์นิเจอร์ยังไม่ร้อยเปอร์เซ็นต์ครับ (นุ่นมีช่วยเลือกไหม?)เค้าไม่ได้เลือก แต่ว่าเค้าก็มีบอกว่ามันน่าจะประมาณนี้คือเค้ามีบอกฟีลลิ่งมาให้"

ที่มา http://gossipstar.mthai.com/

* 40594.jpg (87.18 KB, 500x286 - ดู 1042 ครั้ง.)
nuning
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 02 เมษายน, 2561, 03:54:24 PM »

เห็นแล้วก็แอบอิจฉาความหวานของทั้งคู่ที่ดูแล้วมันก็จะฟินหน่อยๆ

Sbobet
หน้า: [1]
  พิมพ์